PCAN USB Support

Cặp vợ chồng đồng tính, may mắn sở hữu tấm vé số giá trị cho mình

Khi được biết rằng giải độc đắc Powerball đang tiếp tục tăng nhanh cùng với số tiền trúng thưởng khủng thì đã có một người chơi xổ số California vừa may mắn giành được cho mình những giải thưởng độc đắc đáng kinh ngạc này. Thông tin mới nhất để chứng tỏ điều trên qua một giải thưởng giá trị đã vừa được một cặp vợ chồng sở hữu.

Theo KQXSMT - XSMT - SXMT - Ket qua xo so Mien Trung hom nay thông tin được biết, John Scroggs đã mua cho mình một vé may mắn phù hợp với năm trong số sáu số được gọi trong lễ bốc thăm vào thứ tư tuần trước tức vào ngày 7 tháng 3 với giải thưởng này thì đôi vợ chồng này đã thuộc người chơi trúng thưởng đúng thứ 2 và chỉ đứng sau duy nhất 1 người. Hiện tại tấm vé được trúng thưởng số tiền trúng số là 307,406 đô la.

Một số tiền vô cùng ấn tượng đúng không. Anh Scroggs chính là người đã phát hiện ra sự may mắn này, 47 tuổi. Khi anh nhớ lại việc đứng bất động trong khi thấy dãy số hiện trên chiếc máy kiểm tra vé số.

Scroggs có nói rằng “Tôi nghĩ rằng hiện tại điều này không có thật. Ngay sau đó thì anh đã bước ra khỏi cửa hàng và đến bên chiếc xe nơi mà Paul Robles và cùng với hai đứa con của hai vợ chồng đang đợi”.

“Anh đã chạy nhanh ra xe và nói với người đàn ông vợ của mình và nói. Em có thể nhìn dãy số Powerball và đọc to dãy số trong đó lên bằng cách em mở điện thoại và tới trang web. Khi vợ tôi đã đọc con số may mắn đó thì tôi đã bỏ tờ vé số lên, lúc này vợ tôi với mặt kinh ngạc khiến mọi việc đã được hiểu ra vấn đề”.

Cặp vợ chồng đồng tính, may mắn sở hữu tấm vé số giá trị cho mình

Được sở hữu cho mình tấm vé số may mắn này giống như là giấc mơ vậy. Ngay sau thời gian đó thì họ đã đến Văn phòng quận xổ số San Francisco và thứ 6 tuần trước để nhận số tiền trúng số giá trị cho gia đình mình. Trên mặt vẫn hiện sự hoài nghi nhẹ trên khuôn mặt anh khi đã nhận tiền chiến thắng.

Anh cũng đã có chia sẻ rằng, tôi vô cùng yêu thích trò chơi xổ số giải trí này cho mình và cũng đã là những người xem các câu chuyện trúng số giải thưởng khủng từ trúng số nhưng tôi chưa bao giờ nghĩ rằng hay mình đang tưởng tượng rằng mình sẽ là một trong những người chơi góp mặt trong những người chơi may mắn đó.

Theo <LINK_TEXT text=“https://plus.google.com/communities/115 … 0652727882”>https://plus.google.com/communities/115914017580652727882</LINK_TEXT> không thể ngờ rằng mình đã sở hữu được giải thưởng 307,406 đô la cho mình. Đây chắc chắn rằng là yếu tố giúp chúng tôi thay đổi cuộc sống hiện tại này bởi nó sẽ tác động trực tiếp lên cuộc sống của chúng tôi.

Sau đó thì cặp đôi bắt đầu thảo luận về việc giành được số tiền không phải là giải độc đắc có thể có ý nghĩa gì với một gia đình nhỏ như họ. Lúc này họ đã nghĩ rằng số dùng một phần số tiền giải thưởng này để thành lập một quỹ đại học trong tương lai cho hai bé trai 8 tháng tuổi của mình.

Còn lại một phần giải thưởng này sẽ được thành lập quỹ hưu trí. Được biết là cặp vợ chồng này là hai người đàn ông hiện tại hai người đàn ông này làm quản trị viên tại các trường đại học là trường đại học Bay Area, hệ thống Đại học California và một tại một trường tư ở South Bay.

Cặp vợ chồng đồng tính may mắn trúng số

Bậc cha mẹ này đã có hai đứa con trai 8 tháng tuổi cho mình, họ chia sẻ rằng mình đã có nhiều đêm mất ngủ kể từ khi có thêm hai đứa con tuyệt vời. Chiến thắng này đã khiến họ phấn khích đến kiệt sức và hiện tại chúng tôi nghĩ rằng mình lên đi thư giãn mát-xa ngay bây giờ.

Họ có chia sẻ rằng mình đã mua vé Quick Pick của họ tại CVS tọa lạc tại 2151 Meeker Avenue ở Richmond (Hạt Contra Costa). Tấm vé số may mắn đã khớp với dãy số may mắn của công ty xổ số tương ứng là 36-6-19-13 và 51, họ đã bị thiết con số màu đỏ may mắn của mình là Powerball số 18.

Họ chỉ là một trong số người chơi đã giành được giải thưởng này cho mình, hiện tại còn rất nhiều người chơi khác đã có được may mắn giành giải thưởng giá trị. Khi nhận số tiền trúng số này cho mình thì họ đã nói rằng mình vô cùng biết ăn về điều may mắn này.

Năm ngoái họ đã nhận được một công việc tuyệt vời rồi là một ngôi nhà hạnh phúc với sự ra đời của cặp song sinh yêu thương này. Năm nay thì chúng tôi lại được đón nhận điều may mắn này nữa không còn gì hạnh phúc hơn, câu nói được biểu hiện trên khuôn mặt vui sướng.

Để có được kết quả xổ số may mắn và nhanh nhất cho mình thì đừng quên truy cập trang xổ số 3 miền, vietlott 24h online và được cập nhật liên tục xsmn.me cho mình ngay hôm nay bạn nhé. Ngoài ra, tại xsmn.me còn cung cấp rất nhiều phương pháp soi cầu, tính toán xổ số siêu chuẩn siêu chính xác do các chuyên gia hàng đầu hiện nay tính toán.

Chúc bạn thành công và may mắn, đừng quên truy cập xsmn.me để có nhiều thông tin hữu ích liên quan đến xổ số mỗi ngày cho mình bạn nhé!

Xem thêm: https://xsmtrung.tumblr.com

Can we know what SYS1.34 and APP2.32 change to the previous version?

jetsadabet